WAJE Akwatin | |
Samfura | TWS-T5 |
Nauyin kunshin guda ɗaya | 174G |
Launi | BAKI, WUTA |
Yawan | 40 PCS |
Nauyi | Girma: 7KG GW: 8KG |
Girman akwatin | 48.5X38.8X23.7 cm |
1.T5-YISON, ZAA IYA AMFANI DA KARYA,Yi amfani da shi da girman kai, saurare shi da yardar rai. Ƙirar mai masaukin baki biyu, Yanayin Single/binaural yana canzawa yadda ya kamata, Za a iya amfani da belun kunne guda ɗaya da kansa, kuma belun kunne guda biyu suna haɗa kai tsaye.Bayan haɗin farko da haɗawa, fitar da belun kunne don daidaita haɗin kai ta atomatik.
2.Ƙananan jinkirin jin duk cikakkun bayanai, Sauti da ke dubawa ba su daina aiki tare, ƙwarewar wasan sauri.Ba sauƙin girgiza ba Babu tsoron gumi, IPX5 mai hana ruwa da kuma hujjar gumi, ko gumin wasanni ne ko ɗigon ruwa yana fantsama na iya kula da sake kunnawa tebur.
3.Dogon juriya na awa 16 Daga safe zuwa dare, ana cajin belun kunne don saurara guda na tsawon awanni 4, kuma akwatin caji na iya samun tsayin juriya na awanni 16.Kuna iya jin kiɗan daga rana zuwa dare, kuma kiɗan baya tsayawa.Ƙananan da nauyi Wayar kunne guda ɗaya kawai nauyin 4g. sawa a 115 oblique in-ear wear, ya dace da kwandon kunnuwa tare da girman haske, ƙwarewar sawa mai dadi.
4. Sanye da kayan kunne daban-daban.zaɓi wanda ya fi dacewa da ku, ta yadda za ku iya raka lasifikan kai da kiɗa, kuma ku koma bakin aiki a kowane lokaci. Aikin yau da kullun shine a ba da kayan kunne guda ɗaya, tare da kunnuwan kyauta, jimillar kunnuwan kunne guda 3, waɗanda suka fi dacewa da tafiya a yanzu.Kuma amfani da ofis, dogon lokacin lalacewa ba tare da ciwo ba.
5.Sabuwar hanyar fakitin aljihun tebur an karɓi, ƙirar sabon abu ne, kuma ya fi dacewa ga abokan ciniki don siyarwa, musamman marufi da za a iya sake yin amfani da su, kuma kayan ciki na ciki yana da murfin PP mai wuya don kare ciki daga ƙura. Marufi na waje an yi shi da kwali mai tsauri don gujewa cunkoso akan transportati.