Bankwana da lokacin sanyi mai ɗaci, mun shigo cikin bazara mai cike da bege. Lokacin bazara shine lokacin da komai ya dawo rayuwa kuma Yison yana da watanni mafi girma bayan sabuwar shekara.
An yi nasarar gudanar da taron shekara-shekara na Yison 2023 ta hanyar haɗin kai da haɗin gwiwar dukkan abokan aiki.
A wajen taron shekara-shekara, Mista Liu ya yi nazari kan aikin a shekarar 2022 tare da bayyana dabarun kamfanin na shekarar 2023.
Taron shekara-shekara kuma muhimmin abin hawa ne don haɗa al'adun kamfani. Bayan kwanaki da yawa na maimaitawa, an kuma yi wasan kwaikwayo na gida na abokan aiki, wanda ba kawai ya ƙarfafa haɗin gwiwar abokan aiki ba, har ma ya kara al'adun kamfanin.
Sabis na abokin ciniki koyaushe shine farkon neman Yison. Saboda hutun Sabuwar Shekarar Sinawa, yawancin samfuran abokan cinikinmu sun jinkirta bayarwa. Ban da wannan, annobar tana tasowa don kyautatawa a duk duniya kuma mun sami umarni da yawa daga abokan cinikinmu. Don haka duk watan Fabrairu muna cikin yanayin jigilar kayayyaki akai-akai. Muna gode wa abokan cinikinmu saboda amincewarsu ga Yison, kuma za mu inganta iyawar sabis ɗinmu a nan gaba don samun damar gamsar da kowane abokin ciniki. Hakanan, godiya ga abokan aikinmu masu aiki tukuru, saboda ku Yison zai iya zama mafi kyau kuma mafi kyau!
Yi tsammani waɗanne kayayyaki abokan cinikinmu suka fi so a cikin Fabrairu? Za mu bayyana amsoshin a gaba.
Bikin SG1/SG2
Kamar yadda ake cewa, fasaha ita ce babbar ƙarfin da ake samarwa.Yison kuma yana kan gaba a fannin fasaha, yana ba wa masu amfani da kayan zamani sabbin fasahohi.A wani lokaci da ya wuce, mun ƙaddamar da gilashin bluetooth mai wayo, wanda abokan ciniki suka fi so. Abokan ciniki da yawa sun ba da umarni don wannan jerin samfuran ba tare da jinkiri ba.
Celebrat SG1 (babu firam) / SG2 (tare da firam) dauko guntu na 5.3 na Bluetooth, yana yin haɗin gwiwa mafi kwanciyar hankali.Batir mai ƙarfi, sa'o'i 9 na sauraron da 5 hours na magana. A baya, yana da matukar damuwa don fita tare da belun kunne da tabarau. Yanzu wannan jerin samfurin ya haɗa zuwa ɗaya, don haka za ku zama mafi kyawun yaro a kan titi.Ko da yake an haɗa ayyukan zuwa ɗaya, ingancin samfurin bai ragu ba. An yi samfurin da kayan aiki masu inganci, kuma ba zai zama da wuya a sawa na dogon lokaci ba. Tare da ruwan tabarau mai haske mai launin shuɗi da ingancin sauti na HIFI.Ba ku mafi kyawun jin daɗi.
Bikin A28
Wannan samfurin rungumi dabi'ar mikewa headwear zane, da kuma m zane, daidaitacce sawa tsawon, dace da daban-daban kungiyoyin na people.Apart daga wannan, wannan samfurin samar da dama samuwa zažužžukan: HFP/HSP/A2DP/AVRCP, kyale ka ka zabi mahara zažužžukan su ji dadin high sauti quality da kuma sauti effects.The mafi mashahuri tare da abokan ciniki ne mai salo, rakaitacce kuma kyau bayyanar zane, sosai gaye.
Murnar A26
Wannan samfurin na iya ninkawa, mafi dacewa ajiya, baya ɗaukar sarari.200MAH ƙananan baturi, har zuwa 18 hours na amfani, yi ban kwana da damuwa baturi.Mai kwantar da hankali na PU fata na fata, kusa da fata, numfashi, ba cushe ba.Duk abubuwan da aka yi la'akari, ya dace musamman ga mutanen da suke buƙatar tafiya akai-akai. Hakanan babban zaɓi ne ga mutanen e-wasanni.
Bikin C-S5(EU/US)
Wannan prodcuts goyon bayan Type-c zuwa walƙiya / Type-c, kuma tare da C-Lightning data USB PD20W / C-Type-c data USB 60W, Don saduwa da cajin bukatun na daban-daban na'urorin a daban-daban al'amura, shi ne da gaske m. m zane, kuma yana goyan bayan Apple's latest 30W PD azumi cajin.It ne da gaske mafi kyau zabi ga Apple masu amfani, kuma yana da ma'ana a ƙaunace ta abokan ciniki.
Lokacin aikawa: Maris-07-2023