Tarihin haɓaka kayan haɗin wayar hannu a cikin 2012-2022

Tare da saurin haɓakar fasaha, wayar hannu a halin yanzu na'urar hannu ce mara igiyar waya wacce ke ba masu amfani damar kafa kowane nau'i na haɗi. Wayoyin hannu suna taka muhimmiyar rawa a rayuwar yau da kullum. A yau, wayoyin hannu suna ba masu amfani damar shiga yanar gizo, ɗaukar hotuna, sauraron kiɗa, kuma zama na'urorin ajiya. Mutane kuma suna ƙara ƙima ga wayoyin su ta hanyoyi daban-dabanna'urorin hannu na hannuwanda zai iya inganta aikin na'urar da kuma kare wayar daga lalacewa, da kuma dawo da darajar wayar a rai, kamar sake kunna kiɗan donbelun kunne; rakiyar kiɗa donmasu magana a waje;igiyoyin bayanaiDa kuma high-guduncajina caja yana guje wa firgita na lokacin hutu. ruwa (1)             Haɓaka buƙatun na'urorin haɗi mara igiyar waya kamar lasifikan hannu masu ɗaukar hoto da wayoyin hannu na Bluetooth na ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke haifar da haɓakar kasuwa. A halin yanzu, an lura cewa mutane sun fi son sauraron kiɗa akan na'urori masu ɗaukar hoto kamar wayoyin hannu da Allunan ta hanyar dandamali masu yawo na kiɗa ciki har da YouTube da SoundCloud. Bugu da ƙari, ci gaba a kasuwar wayoyin hannu kamar caji mara waya da wuraren caji mai sauri suna taimakawa wajen shawo kan batutuwan rayuwar baturi. Fasaha irin su caji mai sauri suna ba wa wayoyin hannu damar dawo da batir ɗin ajiyar su a cikin ƙasa da mintuna 30, rage amfani da bankunan wuta azaman tushen baturi na waje. Don haka waɗannan fasahohin kamar cajin mara waya suna taimakawa buƙatun na'urorin haɗi mara waya a cikin Amurka, ruwa (2)             Ana nazarin kasuwar Haɗin Wayar Wayar Amurka ta nau'in samfur. Ta nau'in samfuri, nazarin kasuwa ya haɗa da belun kunne, lasifika, batura, bankunan wuta, shari'o'in baturi, caja, shari'o'in kariya, masu kariyar allo, agogon wayo, makada masu dacewa, katunan ƙwaƙwalwar ajiya, da naúrar kai na AR & VR. ruwa (3)             Manyan 'yan wasan da aka bayyana a cikin rahoton sun hada da Apple Inc., Bose Corporation, BYD Company Limited, Energizer Holdings, Inc., JVC Kenwood Corporation, Panasonic Corporation,Yison Earphones; Plantronics, Inc., Samsung Electronics Co. Ltd., Sennheiser Electronic GMBH & Co. KG da Sony Corporation. ruwa (4)             Waɗannan manyan ƴan wasan sun ɗauki dabaru kamar faɗaɗa fayil ɗin samfur, haɗaka da saye, yarjejeniyoyin, faɗaɗa yanki, da haɗin gwiwa don haɓaka shigar kasuwar su.

Muhimman abubuwan masu ruwa da tsaki:

Wannan binciken ya ƙunshi bayanin nazari na hasashen kasuwar Na'urorin Wayar Wayar hannu ta Amurka tare da abubuwan da ke faruwa a yanzu da kiyasi na gaba don gano aljihu masu zuwa. Rahoton ya ba da bayani game da manyan direbobi, ƙuntatawa da dama. Ana nazarin kasuwa na yanzu da ƙima daga 2018 zuwa 2026 don nuna ƙarfin kuɗin masana'antar.

Binciken Ƙarfi Biyar na Porter ya kwatanta yuwuwar masu siye da masu siyarwa a cikin masana'antar.


Lokacin aikawa: Yuli-15-2022